Trang chủ » Kết quả tìm kiếm
Từ khóa
Tìm kiếm trong
Tìm theo chuyên mục
Tìm theo ngày đến

Phụ cấp ưu đãi nghề với cán bộ Trung tâm DSKHHGĐ

10:02, 27/08/2014

Ông Nguyễn Hồng Hoè (Bắc Ninh) công tác tại Trung tâm Dân số-Kế hoạch hoá gia đình huyện Yên Phong, tỉnh Bắc Ninh từ tháng 2/2000-8/2012. Từ tháng 4/2012 đến tháng 8/2012, cán bộ làm việc tại Trung...

Làm việc theo hợp đồng có được nâng lương thường xuyên?

10:02, 15/07/2014

Ông Nguyễn Bá Chính (nguyenbachinh9@...), tốt nghiệp đại học, làm việc theo chế độ hợp đồng lao động tại cơ quan nhà nước, mã ngạch 01.003, bậc 1/9, hệ số 2,34 từ ngày 10/8/2011. Ông Chính hỏi, ông...

Điều kiện nâng lương trước hạn khi có thông báo nghỉ hưu

10:02, 24/06/2014

Bà Trần Thị Nguyệt, sinh ngày 15/1/1959, hiện giữ ngạch viên chức (13.092), hưởng lương bậc 8/9, hệ số 4,65 (từ ngày 1/7/2011). Ngày 1/8/2013, bà Nguyệt nhận được thông báo thời điểm bà được nghỉ hưu vào...

Bộ Nội vụ trả lời về phụ cấp công vụ đối với cán bộ của các Hội

14:02, 20/06/2014

Ông Trần Hữu Vinh (vinhdc1980@...) được nhận công tác tại Văn phòng Hội Liên hiệp Văn học Nghệ thuật tỉnh Nghệ An theo quyết định của Sở Nội vụ, hưởng lương bậc 4, hệ số 3,33, mã ngạch...

Xếp lương công chức tuyển dụng đã có thời gian đóng BHXH

11:45, 07/04/2014

Tháng 1/2003, bà Trần Thị Mai Hằng (Thái Nguyên) được cơ quan ký hợp đồng làm công tác văn thư nhưng không đóng BHXH. Tháng 3/2007, bà tốt nghiệp trung cấp kế toán và được chuyển sang làm...

Lao động hợp đồng phải đóng bảo hiểm thất nghiệp

08:11, 18/03/2014

Trường hợp không phải là công chức mà thuộc diện giao kết hợp đồng lao động, hợp đồng làm việc theo quy định tại Khoản 1 Điều 2 Nghị định số 127/2008/NĐ-CP đã được sửa đổi, bổ sung...

Xếp lương viên chức tuyển dụng đã có thời gian đóng BHXH

15:36, 04/03/2014

Ông Lê Xuân Hồng có thời gian công tác tại Phòng Giáo dục – Đào tạo huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước từ ngày 1/5/2003 đến hết tháng 9/2011, là Tổ phó Tổ chuyên môn phụ trách bậc...

Tiêu chuẩn nào được xét nâng lương trước thời hạn?

08:02, 04/03/2014

Bà Vũ Diệp Thanh Thảo (diepthaokt@...) hiện làm giáo viên tại Trường Trung cấp nghề Kon Tum, hưởng lương bậc 2, hệ số 2,41, ngạch viên chức, mã ngạch 15a.202. Theo quy định, đến tháng 7/2014, bà Thảo...

Có bằng đại học đã đủ điều kiện chuyển ngạch?

15:02, 10/02/2014

Ông Đặng Hồng Điệp, giáo viên Trường THCS Cổ Loa, huyện Đông Anh, Hà Nội, tốt nghiệp Cao đẳng sư phạm, trúng tuyển viên chức và được xếp mã ngạch 15a.202 (trình độ cao đẳng) từ ngày 1/1/2007....

Phải thực hiện đúng cam kết về tiền lương ghi trong hợp đồng

08:20, 19/01/2014

Tháng 2/2007, ông Hà Văn Thành trúng tuyển vào viên chức, làm giảng viên đại học, hưởng lương thử việc bằng 85% bậc 1, hệ số 2,34, mã ngạch 15.111. Trong thời gian thử việc, ông Thành tốt...